
Tathnmini ya Mada Zilizowasilishwa: 
1. Umahiri wa wawezeshaji katika kuwasilisha mada 
2. Ubora wa vifaa na upatikanaji wa viyini 
3. Umuhimu wa Mada ulikua bayana kwa washiriki 
4. Mjadala imeongeza uelewa  wa washiriki katika mada husika 
5. Ushiriki wa wajumbe katika mada husika 
6. Umuhimu wa mjadala huu kwa maendeleo ya AZAKi 
7. Mjadala umeongeza nafasi za kufahamiana kwa wadau 

(networking) 
8. Maandalizi ya mada husika kwa ujumla 
9. Kufikiwa kwa malengo ya mjadala 
 
MATOKEO YA TATHMINI  
Kwa vigezo vyote hapo juu, washiriki walitakiwa kuonyesha ni kwa 
kiasi gani wameridhika kwa kila mada kwa kutumia vigezo husika, 
kwa kila kigezo, waliainisha aidha  

• kukubaliana kabisa na ubora wa wa kila kigezo  (vizuri sana) 
• Kukubaliana  kiasi (wastani) 
• Kutokubalina kabisa (mbaya) 
 
 
1. KILIMO KWANZA 
Kwa ujumla wa vigezo vyote hapo juu; 
 Idadi ya 

waliojibu 
Asilimia 

Vizuri sana 150 63 
Wastani 65 28 
Mbaya  22 9 
Jumla 237 100 
 
2: WAJIBU   WA WANACHI KATIKA MABORESHO YA SERIKALI ZA 
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MADA:  SERA YA ELIMU NA MAFUNZO 
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MADA: USHIRIKI WA WANANCHI KATIKA MKUKUTA 
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MADA: WAJIBU WA WANANCHI KATIKA MABORESHO YA SERIKALI ZA 
MITAA 
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MADA: ULINZI NA UTETEZI WA HAKI ZA MAKUNDI YA PEMBEZONI 
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MADA: WAJIBU WA   AZAKi  KATIKA KUKUZA ELIMU YA KIRAIA 
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MADA: UFUATILIAJI WA FEDHA ZA UMMA NA UTAWALA BORA 
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OPEN BUDGET INDEX 
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