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WATENDAJI IVa Kata, wakiwamo
madiwani, maofisa watendaJi na

wenyeviti Wa mitaa, wametakiw~ {)!!kuwa nlStari wa mbele katika kuwa. \f'!!.

hamasisha wananclJi Wa maeneo '
yao ill waweze kuwa na moyo wa-ku.
jitolea katika kazi mbalimbali' za
maendeleo. Rayo yalisemwa na

. Ofisa Biashara Wa Mkoa Wa Mbeya,
Aron MWalila wakati alipokuwa ak.

. izungwnza na viongozi hao katika
semina ya utawala bora iliyoendesh.
wa na shirika binafsi Ia Unity in Di.
versity Foundation (UDF).

Katika semina hiy<> ilrnbayo
mwezeshaJi wilke III taasisi ya The
Civil Societx na inayofanYika katika
ukumbi Waklabu ya Yijana hivi kari.
buni, Mwakila alisema:

"Kwa kadiri siku zinavYOzidi
kwencla, wananchi wanazidi kUdha.
rau na kuacha kabisa kUfanya kazi
za maendeIeo, na hasa kwa njia ya
kujitolea, hata zile zinazohusu usafi
Wa Hlazingira wanamoishi, kama
vile za kukwatua nyasi ziIizoota
kwenye barabara, kuchimba
mashimo ya takataka, kuzibua
mifereji na kadhalika. Watu

wamekaa wakisubiri Serikali ije
kuwasafishia. "Alisema ikiwa wazazi
au walezi watajenga tabia ya ku.

fanya kazi mbalimbali za kujitoIea,
basi hata watoto wao nao wataiga
na kuanza kuzifanya kazi hilo, hata
watakapokuwa kwenye umri mkub.
Wa.Kutokana na hajj lliyo, MWakila
aliwataka watendqji wote Wa kata
kujitoa katika kuwahamasisha .
wananclli Wqjenge tabia ya kutanya
kazi za kujitolea ndani ya kata 2ao.-----=-




