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FOMU YA MAPENDEKEZO YA WATU WALIOTOA MCHANGO 

ULIOTUKUKA KWA MAENDELEO YA SEKTA YA AZAKi 

 

 

MAWASILIANO YA MTU ANAYETOA MAPENDEKEZO  

Jina la Shirika:   

Anuani:   

Jina na Cheo:   

Simu:   

Barua pepe:  

 

 

MTU WA KWANZA ANAYEPENDEKEZWA  

Jina la Mtu 

Anayependekezwa 

 

 Eleza kwa kifupi kwa nini 

mtu huyu anastahili 

kutambuliwa na 

kutunukiwa Tuzo hii  

 

Maelezo ya Mawasiliano ya 

Mtu Anayependekezwa ( 

kama yapo) 

 

 

MTU WA PILI ANAYEPENDEKEZWA 

Jina la Mtu 

Anayependekezwa 

 

 Eleza kwa kifupi kwa nini 

mtu huyu anastahili 

kutambuliwa na 

kutunukiwa Tuzo hii  

 

Maelezo ya Mawasiliano ya 

Mtu Anayependekezwa ( 
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kama yapo) 

MTU WA TATU ANAYEPENDEKEZWA 

Jina la Mtu 

Anayependekezwa 

 

 Eleza kwa kifupi kwa nini 

mtu huyu anastahili 

kutambuliwa na 

kutunukiwa Tuzo hii  

 

Maelezo ya Mawasiliano ya 

Mtu Anayependekezwa ( 

kama yapo) 

 

MTU WA NNE ANAYEPENDEKEZWA 

Jina la Mtu 

Anayependekezwa 

 

 Eleza kwa kifupi kwa nini 

mtu huyu anastahili 

kutambuliwa na 

kutunukiwa Tuzo hii  

 

Maelezo ya Mawasiliano ya 

Mtu Anayependekezwa ( 

kama yapo) 

 

 

MTU WA TANO ANAYEPENDEKEZWA 

Jina la Mtu 

Anayependekezwa 

 

 Eleza kwa kifupi kwa nini 

mtu huyu anastahili 

kutambuliwa na 

kutunukiwa Tuzo hii  

 

Maelezo ya Mawasiliano ya 

Mtu Anayependekezwa ( 

kama yapo) 
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TAREHE YA MWISHO YA KUPOKEA MAPENDEKEZO: Tarehe ya mwisho ya 
kupokea fomu za maombi ni tarehe 10 Novemba, 2011.  
 
Mkurugenzi Mtendaji,  
The Foundation for Civil Society 
Haidery Plaza, Ghorofa ya Tano, 
Mtaa wa Upanga/Kisutu  
S.L.P. 7192 
Barua pepe: information@thefoundation-tz.org  

Faksi: +255 22 2138533  
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