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Fomu ya Maombi ya Ruzuku

KUMBUKUMBU NA:
Inatolewa na The Foundation kwa ombi lako

Hadhi ya maombi: (weka tiki kwenye jibu sahihi)

Unaomba kwa mara ya kwanza           

Uliwahi kuomba hukufanikiwa 
(kama ndio andika namba ya 
usajili ya Foundation) 

Umewahi kufadhiliwa? Kama ndio 
andika namba ya ufadhili ya Foundation

KIFUNGU CHA  1: MAELEZO YA MRADI

1.1. Jina la Mradi

1.2. Tuambie ni eneo gani linalofadhiliwa na Foundation ambalo mradi wako unakidhi?           
Tafadhali tia alama ya vema kwa eneo ambalo unaona ndilo sahihi

       Utawala Bora					                              Sera    	

       Uimarishaji wa Utetezi  				  

1.3. Lengo kuu la Mradi 
(Lengo la Jumla la mradi wako 
ni nini?) Elezea lengo kwa 
sentensi moja 

1.4. Muhtasari wa mradi (Toa maelezo mafupi kuhusu mradi husika) 

Maelezo ya Mradi
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1.5. Maelezo ya tatizo linalohitaji ufumbuzi kupitia mradi huu

Nini kinakufanya ufikiri kuwa mradi huu unahitajika? (tafadhali toa maelezo ya hali inayotakiwa kubadilishwa 
ili walengwa wanufaike na utekelezaji wa mradi huu)

1.6. Muda wa mradi Idadi ya miezi __________________   

1.7. Kiasi cha ruzuku kinachoombwa kutoka 
the Foundation

TZS

1.8. Iwapo mradi utafadhiliwa kwa 
sehemu na Foundation, taja vyazo 
vingine unavyotarajia kupata fedha za 
kuendeshea mradi? Futa isiyohusika 

Ndiyo Hapana
Kama ndiyo, kiasi gani mmeomba 
kutoka kwenye vyanzo vingine? 

1.9. Bao la Mantiki (Logical Framework Analysis)

Matokeo ya Muda 
wa Kati 

(Outcomes)

Viashiria vya 
matokeo

Matokeo ya Awali 
[(Outputs) kwa kila  

tokeo]

Shughuli kwa kila tokeo 
la awali

Maelezo ya Mradi
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1.10. Mpango wa ufuatiliaji wa utekelezaji wa matokeo

Matokeo
(mabadiliko yanayo 
tarajiwa kutokana na 
kutekelezwa kwa mradi)

Viashiria (kama 
ilivyo katika Bao la 
Mantiki)

Chanzo cha 
takwimu

Takwimu zitakusanywa kila 
baada ya muda gani? 

1.11. Walengwa: Idadi na mahali walipo 

Taja majina ya vijiji/kata, wilaya na mikoa

Kata Wilaya Mkoa
Idadi 

Me Ke Jumla 

KIFUNGU CHA 2: MAELEZO YA ASASI HUSIKA

2.1. Jina la Asasi

2.2. Jina linalotumika mara kwa 
mara, kama ni tofauti na hilo hapo 
juu (yaani vifupisho)

2.3. Usajili

Aina ya Usajili

Namba ya usajili na mwaka

Lini Asasi ilianza shughuli zake

Anuani ya Posta (Onyesha Mkoa 
Asasi ilipo)

Mahali zilipo Ofisi za Asasi 
“Makao makuu au Tawi 
litakalotekeleza Mradi”. Eleza Mji, 
Kata, Kijiji/Mtaa, Namba ya Plot 
na ya Nyumba

Maelezo ya Asasi husika
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Jina la mtu wa kuwasiliana naye

Namba ya simu

Nukushi

Anuani ya barua pepe ya mtu wa 
kuwasiliana

Anuani ya tovuti

Je Asasi ni mwanachama wa 
muunganiko wa asasi, Mtandao? 
Kama ndio orodhesha majina

2.4. Kama unaomba 
ruzuku kama sehemu ya 
ubia au muungano wa 
asasi 
Nafasi hii itumie kwa 
kuorodhesha washiriki 
wengine (asasi) na 
kama ni zaidi ya sita 
ambatanisha kama 
kiambatanisho mwisho wa 
fomu.

1

2

3

4

5

6

2.5.  Mtu wa msingi wa kuwasiliana naye kuhusu mradi (kama ni tofauti na maelezo ya juu)

Jina Kamili 

Namba yake ya  Simu

Nafasi katika asasi

Saini                                        

Maelezo ya Asasi husika
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2.6. Viongozi na wafanyakazi

(a) Tafadhali eleza majina ya viongozi wa Asasi yako na nyadhifa wanazoshikilia. (Viongozi hao 
wanaweza kuwa wajumbe wa bodi ya udhamini, kamati ya uendeshaji au Bodi ya wakurugenzi).

Namba Jina kamili Namba ya 
simu

Jinsia Wadhifa Kiwango cha 
elimu

Tarehe aliyoanza 
wadhifa

2.7. Akaunti ya benki

Jina la akaunti

Namba ya akaunti

Aina ya akaunti

Jina kamili la benki

Jina la tawi la benki

Anuani ya tawi la benki

Majina na nyadhifa za 
watia saini katika akaunti 
ya Asasi

2.8. Mdhamini huru 

Jina kamili na wadhifa

Mwajiri

(b) Asasi yako imeajiri 
wafanyakazi wangapi 
kwa sasa?

Jinsia

Kiume

Kike

Jumla

Wa Kudumu Wa Muda Wa Kujitolea Jumla

Namba	 					               Wadhifa

1
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Maelezo ya Asasi husika
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Namba ya Simu

Namba ya nukushi

Anuani ya barua pepe 

Jina kamili na wadhifa

Mwajiri

Namba ya simu

Namba ya nukushi

Anuani ya barua pepe 

KIFUNGU CHA 3: TAMKO LA MAKUBALIANO

Sehemu hii ijazwe na mmoja wa viongozi wa juu wa Asasi (kama vile Mwenyekiti, Katibu, Mweka Hazina  
lakini asiwe mtu wa muhimu wa kuwasiliana naye .

Mimi, (Jina) ………………………………………………………………(Nafasi katika asasi) ……………………

………………………………………………………nawasilisha mapendekezo haya na kuthibitisha kwamba:

•	 Nimesoma kwa uangalifu waraka wa maelekezo juu ya maombi na kuelewa ipasavyo vifungu 

husika;

•	 Katiba iliyoambatanishwa na maombi haya ni ya sasa na kwamba ilipitishwa ___________________

(Andika tarehe) na kwamba nyaraka nyingine zilizoambatanishwa nazo ni za kweli, halisi na sahihi.

•	 Nathibitisha kwa niaba ya Asasi yangu mimi ndiye niliyethibitishwa kutia saini makubaliano haya.

Sahihi: ..........................................................................................................................................................

Tarehe: .........................................................................................................................................................

Mhuri:

Mahali:	

Tamko la Makubaliano
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KIFUNGU CHA 4:  MWISHO-HAKIKISHA MAOMBI YAKO YAMEJAZWA INAVYOSTAHIKI 

Tumia orodha hii kuhakikisha kwamba unatuma maombi yaliyokamilika. Tafadhali jaza kila sehemu 
inayokuhusu kabla ya kutuma maombi yako kwetu.

Kwa kila muombaji

•	 Umejibu maswali yote katika fomu hii ya maombi.

•	 Hakikisha kila karatasi, zikiwemo zile za ziada zina jina la Asasi, anuani na zimetiwa saini na 
kuandikwa tarehe na mhusika mkuu.

•	 Mhusika mkuu aliyetajwa kipengele 2.2 ametia saini fomu hii.

Nimeambatanisha vitu vifuatavyo: 

•	 Nakala mbili za fomu za maombi zilizojazwa kikamilifu

•	 Nakala mbili za katiba au kanuni za kiutendaji (na uthibitisho wa kupitishwa kwake) 

•	 Nakala mbili za waraka wa usajili

•	 Nakala mbili za hati yoyote ya kisheria inayohusiana na asasi yako

•	 Nakala mbili za taarifa ya mwenendo wa akaunti  ya benki ya kipindi kisichopungua 

	 miezi 12 (mwaka mmoja) (Seti moja ni lazima iwe ni halisi na kutiwa mhuri wa benki)

•	 Nakala mbili za mwenendo wa kina wa mradi unaoombewa na gharama za kiutawala

•	 Nakala mbili za mpango wa mafunzo na wafundishaji wenyewe (wasifu)			 

•	 Nakala mbili za barua za utambulisho kutoka katika ama serikali ya mtaa/kijiji, 

	 halmashauri ya wilaya/mji/manispaa ambako mradi huo utatekelezwa                 

             

•	 Maombi ya ruzuku ya kati (zaidi ya shilingi milioni 7.5):

Kuhakiki Maombi
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•	 Nakala mbili za karibuni za ripoti ya fedha, iliyothibitishwa, kuwekwa tarehe na 

	 kutiwa saini na mwenyekiti, katibu au mweka hazina wa asasi. 

•	 Nakala mbili za fomu za mfadhili zilizojazwa vyema (Kiambatanisho 1, kwa maombi ya 

	 ruzuku ya kati)                               

•	 Mradi wenye bajeti ya zaidi ya shilingi milioni 45 (Miradi ya miaka Mingi):

	 -	 nakala mbili za taarifa za fedha za mwisho wa mwaka za karibuni 

      			  zilizokaguliwa na kuthibitishwa.

Haidery Plaza,ghorofa ya 5, Mtaa wa Upanga / Kisutu 
S.L.P 7 192, Dar es Salaam, Tanzania.

Simu: 022-2138530 / 1 / 2  
Nukushi: 022 2138533

Barua pepe: information@thefoundation-tz.org
 Tovuti :www.thefoundation-tz.org

Kuhakiki Maombi


