
    
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

The Foundation for Civil Society ni asasi huru isiyo ya kiserikali  inayotoa ruzuku na kuzijengea uwezo asasi 
za kiraia ili kuwawezesha wananchi ikiwa ni pamoja na makundi yaliyo pembezoni kiuchumi na yale yenye 
uwezekano wa kuathiriwa zaidi na umaskini ili: 
 

• Kupata taarifa na kuelewa haki zao, sheria na sera zinazowalenga. 
• Kushiriki kikamilifu katika kufuatilia sera na mijadala inayohusu kupunguza umaskini. 
• Kuchangia katika maendeleo ya jamii na kuibana ipasavyo serikali na sekta binafsi katika maswala 

yanayohusu maendeleo ya jamii. 
                                                                                        
The Foundation for Civil Society inapenda kutangazia Umma kuwa jumla ya kiasi cha Tsh. 195,625,009 
zimeidhinishwa kutekeleza miradi ya asasi mbali mbali za kiraia. Zifuatazo ni asasi zilizoidhinishwa 
kupata ufadhili kupitia programu ya Ruzuku Ndogo Ndogo za Mzunguko ya mwezi Novemba 2007.  
 

Na. 
 

Jina la Asasi za Kiraia 
 

Lengo la Mradi 
 

Eneo Lengwa 
 

Eneo la 
Mradi 

Kiasi cha Fedha 
 

1 Mama Hope Organization 
For Legal Assistance 

Haki za wanawake katika umiliki wa ardhi Sera/ Mitandao 
ya Kiusalama 

Kagera 
                       5,000,000.00 

2 Lwika Women Development 
Group 

Kujenga uwezo wa uendeshaji  na uwezo 
wa asasi kwa viongozi wa asasi. 

Ushawishi 
 
 

Dar es 
Salaam 
 

3,006,500.00  

3 Kiungi Women Development 
 

Mafunzo ya Haki za wanawake kwa jamii Sera 
 

Dar es 
Salaam 

4,810,350.00 
 

4 Zanzibar Youth Vision 
Centre 

Kujenga uwezo wa watendaji wa ZYVC 
na wajumbe wake 

Ushawishi 
 

Zanzibar 
 

3,750,050.00 
  

5 Chama Cha Uzazi Na 
Malezi Bora Tanzania 
 

Kuzuia maambukizi ya UKIMWI, 
Magonjwa ya Zinaa, madawa ya kulevya 
na mimba za utotoni kwa vijana 

Mitandao ya 
kiusalama 
 

Zanzibar 
 
 

4,853,500.00 
 
  

6 Tanzania Health Care And 
Career Awareness Program 
 

Kujenga uwezo wa kamati za afya za kata 
katika kuzuia maambukizi ya UKIMWI 
toka kwa mama kwenda kwa mtoto 

Mitandao ya 
kiusalama 
 

Dar es 
Salaam 
 

4,922,870.00 
 
 

7 Tanzania Disabled Persons 
Movement 

Mafunzo ya utawala bora Utawala bora 
 

Shinyanga 
 

4,999,000.00 
 

8 Jumuiya Ya Watengenezaji 
Wa Vikoi Na Nguo Zanzibar 
 

Mafunzo juu ya kuzuia maambukizi 
mapya ya UKIMWI miongoni mwa vijana 
wenye umri kati ya miaka 10 - 24 

Mitandao ya 
kiusalama 
 

Zanzibar 
 
 

5,000,000.00 
  

9 Post Test Society For 
PLWHAS 
 

Mafunzo juu ya kuzuia maambukizi 
mapya ya UKIMWI miongoni mwa watu 
wanaoishi na virusi vya Ukimwi 

Mitandao ya 
kiusalama 
 

Rukwa 
 
 

4,979,000.00 
 
 

 10 Tanzania National Network 
People with AIDS 
 

Ushawishi juu ya haki ya elimu na afya 
kwa watoto wa kike. 

Mitandao ya 
kiusalama 
 

Dar es 
Salaam 
 

4,976,000.00 
 
  

11 Chumbageni Asili Tanga 
 
 

Kujenga uelewa juu ya athari za uharibifu 
wa mazingira ili  kulinda fukwe na maeneo 
yenye mwinamo. 

Sera 
 
 

Tanga 
 
 

4,994,200.00 
  



12 Chama Cha Juhudi 
Kijitonyama 
 

Kujenga uelewa juu ya malengo ya 
melinia kwa wanawake na wasichana 
hususani kwenye elimu na afya ya uzazi. 

Mitandao ya 
kiusalama 
 

Dar es 
Salaam 
 
 

4,989,500.00 
 
  

13 Bukombe Non-
Governmental Organization 
Network 

Mdahalo juu ya mafanikio, matatizo, 
vikwazo na fursa katika utekelezaji wa  
MKUKUTA  

Sera 
 
 

Shinyanga 
 
 
 

4,999,995.00 
  

14 Tanzania Livelihood Skills 
Development And Advocacy 
Foundation 

Ushawishi juu ya haki za watu wanaoishi 
katika mazingira magumu. 

Mitandao ya 
kiusalama/ 
ushawishi 

Tanga 
 
 

5,000,000.00 
  

15 The Registered Trustees Of 
Haki Afya Tanzania Trust 

Kupunguza vifo vya watu wanaoishi na 
UKIMWI kwenye kata 25 za wilaya ya 
Morogoro vijijini. 

 Mitandao ya 
kiusalama 

Morogoro 
 
 

4,998,400.00 
  

16 Community Development 
Planning And Project 
Initiatives 

Kujenga uelewa juu ya Utawala bora na 
haki za binadamu kwa jamii 

Utawala bora 

Dar es 
Salaam 
 

5,000,000.00 
  

17 Youth Networking And 
Development Association 

Kuzuia maambuzi ya UKIMWI miongoni 
mwa vijana 

Mitandao ya 
kiusalama 

Dar es 
Salaam 

4,954,918.00 
  

18 Union Of Non Governmental 
Organisation Kilosa 

Mafunzo juu ya ufuatiliaji wa matumizi ya 
fedha za umma kwa asasi za Kilosa. Utawala bora 

Morogoro 
 

4,984,875.00 
  

19 Youth Empowerment 
Tanzania  

Kujenga uwezo juu ya MKUKUTA na 
Malengo ya Milenia  Sera 

Ruvuma 
 

5,000,000.00 
  

20 Kahama Community 
Development Association 

Mafunzo juu ya kuzuia maambukizi ya 
UKIMWI kwa vijana 

Mitandao ya 
kiusalama 

Shinyanga 
 

4,998,375.00 
  

21 
Ruka Motors Training 
Network 

Kujenga uelewa wa vijana juu ya haki yao 
ya kushiriki katika mchakato wa 
maendeleo 

Mitandao ya 
kiusalama/ 
utawala bora 
 

Rukwa 
 
 
 

5,000,000.00 
 
  

22 Hai Maendeleo Kata(Hai 
Ward Development Fund) 

Kujenga uwezo kwa watendaji wa 
HAMAKA juu ya utawala bora. 

Utawala bora 
 
 

Kilimanjaro 
 
 

5,000,000.00 
  

23 Movement Of Men Against 
Aids In Tanzania 
 
 

Kujenga uelewa kwa wanachama wa 
asasi katika uendelevu wa kiasasi, 
ushawishi na utetezi 

 Ushawishi 
 
 
 

Dar es 
Salaam 
 
 

5,000,000.00 
 
  

24 Orphans And Vulnerable 
Children Care Centre  
 
 

Kujengea uwezo kamati mbalimbali katika 
jamii ili ziwajali yatima na watoto waishio 
katika mazingira magumu wakati wa 
kuweka mipango. 

Mitandao ya 
Usalama  
 
 

Tanga 
 
 

5,000,000.00 
 
  

25 Singida Region Non-
Governmental Organisation 
Network 

Kuimarisha uwezo wa mitandao ya asasi 
katika mkoa wa Singida 

Utetezi 
 
 

Singida 
 
 

5,000,000.00 
 
  

26 Youth Against Drugs 
Tanzania 
 
 

Kujenga uelewa juu ya athari za matumizi 
ya madawa ya kulevya na ulevi kwa 
vijana hususan wanafunzi wa shule za 
sekondari 

Mitandao ya 
kiusalama 
 
 

Arusha 
 
 
 

4,990,700.00 
 
 
  

27 Tanzania Women For Self 
Initiatives 
 

Kujenga uelewa juu ya haki na upatikanaji 
wa huduma za kijamii kwa kamati za 
maendeleo, wajane na wanawake 

Mitandao ya 
kiusalama  
 

Dar es 
Salaam 
 

4,984,636.00 
 
 

28 Mtimbira Save Life Aids 
Combat 

Mafunzo ya stadi za maisha kwa vijana 
wa wilaya ya Ulanga 

Mitandao ya 
kiusalama 

Morogoro 
 

4,998,895.00 
  

29 Foundation For Promoting 
Peoples Awarness And 
Development 

Kujenga uelewa juu ya sera ya biashara 
ndogondogo ya mwaka 2003. Sera 

 
 

Dar es 
Salaam 
 
 

4,670,009.00 
 
 



30 Pendo Orphans And 
Widows Association  
 

Kujenga uelewa juu ya sera na haki za 
watoto kwa walezi wa yatima, wazee na 
viongozi wa mitaa na vijiji 

Sera/ Mitandao 
ya kiusalama 
 

Mbeya 
 
 

4,799,500.00 
  

31 Live (Livelihood Initiative 
Support) 

Kupunguza maambukizi mapya ya ukimwi 
kwa vijana wa Kimasai 

Mitandao ya 
Kiusalama 

Dar es 
Salaam 

5,000,000.00 
 

32 Community Development 
Torch Tanzania 

Mafunzo juu ya Sera ya ardhi na mifugo 
kwa wakulima na wafugaji wa kata ya 
Bashnet   

Sera 
 
 

Manyara 
 
 

4,994,600.00 
 
  

33 Kikundi Cha Kuhifadhi 
Mazingira-Nyanguge 

Kujenga uelewa wa sera ya ardhi, maji na 
mazingira. 

Sera 
 

Mwanza 
 

5,000,000.00 
  

34 Mila Co-Op. Society 
 

Kujenga uelewa juu ya haki na wajibu wa 
vijana katika mchakato wa maendeleo 

Sera 
 

Kaskazini 
Pemba 

5,000,000.00 
 

35 Sauti Ya Akina Mama Na 
Watoto Mbuyuni 
 

Mafunzo juu ya Kupunguza vifo 
vitokanavyo na UKIMWI na athari 
zitokanazo na UKIMWI 

Mitandao ya 
Kiusalama 
 

Mbeya 
 
 

4,999,700.00 
 
 

36 Kigoma Network Living With 
HIV/AIDS 

Mafunzo juu ya huduma za majumbani 
kwa wanawake wanaoishi na UKIMWI 

Mitandao ya 
Kiusalama 

Kigoma 
 

5,000,000.00 
 

37 Kikundi Cha Sanaa Za 
Maonyesho Kilombero 

Kuhamasisha  jamii juu ya athari za ajira 
mbaya kwa watoto katika wilaya ya 
Kilombero.   

Mitandao ya 
Kiusalama 
 

Morogoro 
 

4,999,990.00 
 
  

38 Chama Cha Walemavu 
Tanzania 

Kuelimisha na kuunganisha umma na 
watu wenye ulemavu juu ya haki zao. 

Mitandao ya 
Kiusalama 

Tabora 
 

5,000,000.00 
  

39 Bokolani Upendo Group 
(BUG) 

Kuhamasisha jamii juu ya umuhimu wa 
kusaidia watoto waishio kwenye 
mazingira magumu. 

Mitandao ya 
Kiusalama 
 

Dar es 
Salaam 
 

4,986,846.00 
 
  

40 Tanzania Economic Revival 
And Environmental 
Protection Association 

Kujenga uwezo wa jamii katika kufuatilia 
matumizi ya fedha za umma kwenye 
sekta ya elimu 

Utawala Bora 
 
 

Shinyanga 
 
 

4,982,600.00 
 
  

 
The Foundation for Civil Society inapenda kutangazia Umma kuwa umla ya kiasi cha Tsh. 
789,706,180.50 zimeidhinishwa ufadhili wa kutekeleza miradi ya asasi mbali mbali za kiraia kupitia 
programu ya Ruzuku ya Kati  ya Oktoba 2007.  
 

Na. 
 

Jina la Asasi za Kiraia 
 

Lengo la Mradi 
 

Eneo Lengwa 
 

Eneo la 
Mradi 

Kiasi cha Fedha 
 

1 Tupendane Women 
Group 

Kuamsha uelewa miongoni mwa wanajamii 
katika kata tisa za Manispaa ya Kinondoni 
kuhusianana wajibu wa wanawake katika 
mfumo wa utawala wa afya  

Mitandao ya 
Usalama/ 
Utawala Bora 

Dar es 
Salaam  

34,696,927.50 

2 CHAVITA - Dar es 
Salaam 

Kujenga uelewa kwa viongozi wa serikali za 
mitaa ili watambue umuhimu wa ushiriki wa  
viziwi katika uchambuzi wa sera 

Sera Dar es 
Salaam 

22,817,200 

3 CHAVITA - Iringa Utawala Bora na Uongozi kwa viongozi wa 
CHAVITA  

Utawala 
Bora/Utetezi 

Iringa 21,815,400 

4 Osotwa Mt. Meru 
Community - Based 
Conservation 
Organization 

Kuamsha uelewa kwa makundi ya 
wanawake an vijana juu ya matumizi bora  
ya uchafu hai ili kupunguza umaskini kijijini.  

Mitandao ya 
Usalama/Utaw
ala Bora 

Arusha       34,900,000 

5 CHAVITA - Dodoma Kuimarisha matumizi ya Lugha ya Alama 
kwa viziwi katika wilaya ya Dodoma ili 
kukuza ushiriki wao katika maendeleo 

Mitandao ya 
Usalama 

Dodoma         39,182,000 

6 Small Enterprises 
Foundation 

Kuinua ukuaji wa mtaji wa jamii kama hatua 
ya awali  ya kupunguza umaskini . 

Utetezi Mbeya         80,509,190  

7 The Registered 
Trustees of Share and 
Care Foundation 

Kuwajengea uwezo wananchi katika 
uchambuzi wa taarifa za maendeleo  

Utawala Bora Tanga         32,589,400 



8 Kigoma Disabled 
Survival Group 

Kuelimisha juu ya Sera ya Taifa ya Watu 
wenye Ulemavu (2004)  

Sera Kigoma         34,974,900 

9 Zanzibar Association of 
Information Against 
Drug Abuse and 
Alcohol (ZAIADA) 

Kuwajengea uwezo waelimishaji rika katika 
utoaji wa mafunzo  kwa vijana juu ya athari 
za VVU/UKIMWI na matumizi ya madawa 
ya kulevya 

Mitandao ya 
Usalama/ 
Utetezi 

Unguja         34,999,000 

10 Water & Environmental 
(Sanitation) Projects 
Maintenance 
Organization (WEPMO) 

Kuimarisha uwezo wa mitandao ya 
watumiaji maji katika usimamizi wa miradi 
ya maji 

Utetezi Dar es 
Salaam 

        33,766,800 

11 Alliance for AIDS 
Control 

Kuamsha uelewa na kutoa msaada wa 
kisheria ili kupunguza ukatili wa kingono na 
kijinsia katika wilaya ya Kibondo.  

Mitandao ya 
Usalama 

Kigoma         34,976,800 

12 Saidia Wazee Karagwe Msaada wa Kisaikolojia kwa yatimana 
watoto walio katika mazingira hatarishi. 

Mitandao ya 
Usalama  

Kagera         52,760,000 

13 Southern Africa 
Extension Unit (SAEU) 

Kuijengea jamii uwezo katika kupiga vita 
rushwa 

Utawala Bora Dar es 
Salaam 

        35,000,000 

14 Shangwe Counseling 
Centre 

Kukuza ushiriki wa wanawake katika 
mchakato wa kutoa maamuzi katika 
mikakati ya maendeleo  

Utawala Bora Mbeya         34,947,047 

15 Ushirika wa Wauza 
Mboga na Matunda 
Kibaigwa Sokoni Ltd. 
(UMMAKISO) 

Kuwajengea uwezo wanachama wa 
UMMAKISO juu ya utawala bora na mikakati 
ya usimamizi wa fedha 

Utawala Bora Dodoma         19,000,000 

16 Muungano 
Development 
Association 

Kuinua ushiriki wa  wananchi katika ngazi za 
vijiji na kata . 

 Sera/Utawala 
Bora 

Dar es 
Salaam 

        18,993,000 

17 Iringa Civil Society 
Organizations (ICISO) 

Kukuza uelewa wa raia juu ya haki zao ili 
kuhakikisha upatikanaji wa huduma bora 
kutoka katika mamlaka za serikali  

Utawala Bora Iringa         95,387,116 

18 The African Benedictine 
Sisters of St. Agnes 

Kuimarisha stadi za vikundi vya maendeleo 
vya wanawake na vijana 

Mitandao ya 
Usalama 

Rukwa         33,000,000 

19 Tanzania Young 
Positive Ambassadors 
Living with HIV/AIDS 
Organization 
(TAYOPALIHO) 

Uhamasishaji wa upimaji wa hiari wa VVU 
kwa wanafunzi wa shule za sekondari  

Mitandao ya 
Usalama 

Dar es 
Salaam 

        34,897,000 

20 Ruvuma Orphans 
Association 

Kukuza ushiriki wa wananchi katika 
uanzilishi wa mifumo endelevu ya 
kuwawezesha watoto yatima na wanaoishi 
katika mazingira magumu  

Mitandao ya 
Usalama 

Ruvuma 25,500,000 

21 Matumaini Women and 
Care of Children 

Kuzihamasisha kamati za maendeleo ya 
jamii katika ngazi za kijiji na kata ili zishiriki 
kikamilifu katika kuwawezesha watoto 
yatima na wanaoishi katika mazingira 
magumu 

Mitandao ya 
Usalama 

Kigoma 34,994,400 

                                                                                        
The Foundation for Civil Society inapenda kutangazia Umma kuwa jumla ya kiasi cha Tsh. 
1,477,302,836 kimeidhinishwa kutekeleza miradi ya asasi mbali mbali za kiraia  Zifuatazo ni asasi 
zilizoidhinishwa kupata ufadhili kupitia programu ya Ruzuku Kubwa.   
 

Na. 
 

Jina la Asasi za 
Kiraia 

Lengo la Mradi 
 

Eneo lengwa 
 

Eneo la Mradi 
 

Kiasi cha 
Fedha 

1 Lawyers’ 
Environment Action 
Team (LEAT) 

Kuwawezesha na kuwapa msukumo wananchi  
katika masula ya mazingira, haki za kikatiba 
na kisheria Tanzania.  

Utetezi na 
utawala bora Kitaifa 

 
297,660,000 

  
 



2 Tanzania Education 
Network (TEN/MET) 

Utetezi juu ya elimu bora kwa wote (Mpango 
Mkakati 2007 - 2010) 
 

Sera 
Kitaifa 300,000,000  

3 MTANDAO WA 
WANAMAZINGIRA 
MKOA WA DODOMA 
(DONET) 

Kuunda na kuimarisha kamati za mazingira na 
mitandao ya kata na vijiji katika kuhakikisha 
matumizi endelevu ya maliasili mkoani 
Dodoma. 

Sera na 
Utetezi Dodoma 284,992,136  

4 Tanzania Association 
Of Non- 
Governmental 
Organization 
(TANGO) 

Uimarishaji wa uwezo wa AZAKi katika 
ufuatiliaji thabiti wa masuala ya umaskini na 
na maboresho ya serikali za mitaa. 

Utetezi  

Kitaifa 300,000,000  

5 Women Legal Aid 
Centre 

Utetezi juu ya kutambulika kwa haki za 
wanawake na watoto nchini. 

Mitandao ya 
Kiusalama Kitaifa 294,650,700  

                                                                                      
The Foundation for Civil Society inapenda kutangazia Umma kuwa jumla ya kiasi cha Tsh. 645,626,040 
kimeidhinishwa kutekeleza miradi ya  asasi mbali mbali za kiraia.  Zifuatazo ni asasi zilizoidhinishwa 
kupata ufadhili kupitia programu ya Ruzuku ya Kati ya Februari 2008. 
 

Na. 
 
 

Jina la Asasi za 
Kiraia 

 
Lengo la Mradi 

 Eneo Lengwa Eneo la 
Mradi Kiasi cha Fedha 

1 Shinyanga Non-
Governmental 
Organization Network 

Kujenga Uwezo wa Mitandao ya Asasi za 
Kiraia katika Mkoa wa Shinyanga 

Utetezi  Shinyanga 
 
 

31,479,370 

2 Chama Cha Viziwi 
Zanzibar 

Mafunzo ya Utawala Bora na Haki za 
Binadamu kwa Viongozi wa Chaviza 

Utawala Bora Urban West 
Region(U) 19,285,350 

3 Greenbelt Schools 
Trust Fund - 
Morogoro 

Mafunzo ya Ufuatiliaji wa Fedha za Umma 
katika Tarafa  ya Mikumi 
 

Utawala Bora Morogoro 
 
 
 

34,948,700 
 
 
 

4 Mbeya Non-
Governmental 
Organizations 
Network 

Kuimarisha Uwezo wa Mitandao ya Asasi za 
Kiraia katika Mkoa wa Mbeya 

Utetezi Mbeya 
 
 
 

29,290,000 

5 MIICO Uwajibikaji na Utawala Bora katika 
Kuendeleza Sekta ya Kilimo 

Utawala Bora Mbeya 
 

34,851,960 
 

6 Wings Environment 
And Education 
Transformation Unity 

Kuelimisha Jamii juu ya Ufuatiliaji wa Matumizi 
ya Fedha za Umma 

Utawala Bora Morogoro 
 
 

57,890,000 
 
 

7 Chama Cha 
Wastaafu Kisarawe 

Mafunzo juu ya Sheria ya Ardhi ya Mwaka 
(1999) 

Mitandao ya 
kiusalama 

Pwani 
 

34,851,960 
 

8 Mwafrika Asilia Group Mafunzo ju ya Athari za Unyanyapaa wa 
Waathirika a Ukimwi kwenye Jamii 

Mitandao ya 
kiusalama 

Dar es 
Salaam 15,375,000 

9 Sustainable 
Economic And 
Environmental 
Conservation 
Organization 

Mafunzo juu ya Haki za Wanawake katika 
Wilaya ya Ludewa 

Mitandao ya 
kiusalama Iringa 

 
 
 

35,000,000 

10 Chama Cha Viziwi 
Tanzania Tawi La 
Mara 

Mafunzo ya Lugha za Alama kwa Viziwi Mitandao ya 
kiusalama 

Mara 
 
 

28,112,000 

11 Chama Cha 
Wasioona Uyui 

Mafunzo ya Afya ya Uzazi kwa Wanawake 
Wasioona wa Wilaya ya Uyui 

Mitandao ya 
kiusalama 

Tabora 
 50,003,300 

12 Elimu, Michezo Na 
Mazoezi 

Mafunzo ya Stadi za Maisha kwa Vijana Mitandao ya 
kiusalama 

Dar es 
Salaam 30,000,000 



13 Green Arusha 
Society 

Kujenga Uwezo wa Wanawake wa Kimasai 
Kuhusu Haki zao za Msingi 

Mitandao ya 
Usalama 

Arusha 
 34,647,600 

14 Tanzania Breast 
Cancer Foundation 

Ushawishi na Utetezi wa Haki na Matibabu 
kwa Wanawake wenye Kansa ya Matiti 

Mitandao ya 
Usalama 

Dar es 
Salaam 

104,890,800 
 

15 Equal Opportunities 
For All Trust Fund 

Kujenga Uwezo wa Wanawake kwenye 
Masuala ya Usawa Kijinsia, Utawala Bora na 
Kupunguza Umaskini 

Utetezi, 
Mitandao ya 
Usalama 

Dar es 
Salaam 
 

105,000,000 
 
 

 
 
The Foundation for Civil Society inapenda kuzikaribisha Asasi za kiraia (AZAKI) kote nchini kuleta maombi 
yao.  AZAKI zinazoweza kuomba ni pamoja na Asasi zisizokuwa za kiserikali (NGOs), Vyama vya Kitaaluma, 
Vyama vya Wafanyakazi, Mashirika ya Habari, Mashirika ya dini, na Vyama vya Ushirika. 
 
Tutafadhili miradi ya aina mbalimbali ambayo inalenga kusaidia watu maskini na wanaoishi katika mazingira 
magumu, ambayo inaangukia katika mojawapo ya maeneo yafuatayo; 

• Sera (ushirikishwaji katika utungaji, utangazaji na utekelezaji wa sera). 
• Utawala Bora (uimarishaji wa Utawala Bora na Haki za raia). 
• Mitandao ya Kiusalama (kwa wanoishi katika mazingira magumu). 
• Uimarishaji wa Utetezi (uimarishaji wa ushawishi, utetezi na mitandao ya asasi za kiraia). 

 
 
Menejimenti ya the Foundation inapenda kuwajulisha kwamba fomu mpya kwa ajili ya maombi ya Ruzuku 
ziko tayari na zinapatikana ofisini kwetu na kwenye tovuti yetu - www.thefoundation-tz.org 
 
Pia tunapenda kuwajulisha kuwa kuanzia sasa tarehe za mwisho wa kurudisha fomu za maombi kwa ruzuku 
za aina zote  ni kama ifuatavyo: 
 

Aina ya Ruzuku Tarehe ya Mwisho ya kupokea maombi 
Ruzuku Kubwa 1 Machi., 1 Julai na 1 Oktoba 
Ruzuku ya Kati 1 Machi,  1 Julai na 1 Oktoba 
Ruzuku Ndogo ya Mzunguko 1 Machi,  1 Julai na 1 Oktoba 
Ruzuku ya Usajili 1 Machi,  1 Julai na 1 Oktoba 
 
ZINGATIA: Maombi yote yaliyowakilishwa kwa ajili ya Mzunguko wa mwezi Juni 2008 yatafanyiwa kazi 
kuanzia tarehe 1 Julai 2008. 
 
Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia anwani ifuatayo; 
 
Mkurugenzi Mtendaji 
The Foundation for Civil Society 
Haidery Plaza, Ghorofa ya 5  
Mtaa wa Upanga/Kisutu 
S.L.P. 7192 
Dar es Salaam. 
Simu: 022-2138530-2 / 0754-005708 
Barua Pepe: information@thefoundation-tz.org 
Tovuti: www.thefoundation-tz.org 
 
 

http://www.thefoundation-tz.org/
http://www.thefoundation-tz.org/
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	 Kupata taarifa na kuelewa haki zao, sheria na sera zinazowalenga.
	 Kushiriki kikamilifu katika kufuatilia sera na mijadala inayohusu kupunguza umaskini.
	 Kuchangia katika maendeleo ya jamii na kuibana ipasavyo serikali na sekta binafsi katika maswala yanayohusu maendeleo ya jamii.

