THE FOUNDATION
for Civil Soclety

TAMASHA LA JUMUIYA ZA KIRAIA 2007
FOMU YA KUJISAJILI

(Tafadhali rejesha fomu bii kwa posta, fakst, barua pepe an ilete moja kwa moja, kabla ya tarebe 21 Julai 2007)

The Foundation for Civil Society Tanzania imendaa Tamasha la 4 la Jumuiya Za Kiraia litakalofanyika
Arusha International Conference Centre(AICC), tarehe 15 hadi 16 Agosti 2007. Tamasha hili
litawakutanisha wawakilishi kutoka Jumuiya za Kiraia, Serikali, Wahisani, na Wawakilishi wa Sekta Binafsi
kutoka mikoa yote kwa lengo la kubadilishana habari na uzoefu katika maeneo mbalimbali ya maendeleo.
Kwa hiyo, tunayakaribisha mashirika ya kiraia ambayo yanapenda kushiriki na kufanya maonesho kujaza
fomu hii na kuirejesha katika ofisi za the Foundation, Dar es salaam, kabla ya tarehe 21 Julai 2007. Mada
Kuu ya Tamasha la mwaka huu ni “Kuimarishwa kwa Shirikisho la Afrika Mashariki- Ni nini wajibu wa
Jumuiya za Kiraia Katika kufikia adhma hii?”
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i1. Habari za Ujumla

= Jina la Shirika

= Jina la Ofisa wa kuwasiliana naye

= Tafadhali taja majina ya wawakilishi 2 na nafasi zao katika shirika lenu watakaohudhuria maonesho®

= Je, kwa sasa mna ruzuku toka the Foundation for Civil Society? ] Ndiyo [] Hapana
» Taja aina ya ruzuku mliyonayo kwa sasa Ruzuku Kubwa [] Ruzuku ya Kati [ ] Ruzuku Ndogo []

= Je, mmekwisha hudhuria maonesho yeyote kabla? [_| Ndiyo [] Hapana

= Kama ni ndiyo, taja ni wapi na lini

Anwani ya Shirika

Nambari ya Ploti na Mtaa Mji au Kijiji

Wilaya Mkoa

Sanduku la Barua

Mawasiliano mengine

Nambari ya Barua Pepe
simu ya mezani
Simu ya Tovuti
Kiganjani
Nambari ya
Faksi

" Endapo unajiandikisha kwa ajili ya kubudburia bila kufanya maonesho, tafadbali taja jina moja tu kutoka Ratika shirika
lenn.

Ukurasa wa 1 kati ya 2
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EI Lengo la Shirika (mission) na Shughuli Zenu

'
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» Eleza kwa kifupi lengo au utume wenu (mission)

= Tafadhali taja shughuli na vitu vingine ambavyo unapenda kuvionesha (hivi vinaweza kuwa ni pamoja na
machapisho, picha, mabango (posters), teknolojia an vitu vingine mbalinbali)

Muhimu ! The Foundation inapanga kusaidia mashirika ya kiraia yenye kuhitaji usaidizi. Je unahitaji msaada
kutoka the Foundation ili uweze kuhudhuria na kufanya maonesho?

] Ndiyo [] Hapana

Kama ni ndiyo, je unahitaji usaidizi upi kutoka the Foundation for Civil Society (Usafiri wa basi/treni/meli
pamoja na Malazi)

Kumbukal Tunayabimiza mashirika yenye mwezo wa kufadbili washiriki wao kwenye maonesho haya kufanya hivyo)

Asante kwa kukamilisha kujaza fomu hii na kwa kuonyesha nia ya kushiriki nasi kwenye Tamasha la mwaka huu.
Tafadhali rejesha fomu hii na maelezo mengine kama unayo katika ofisi za the Foundation for Civil Society
(anwani ipo chini). Kwa mashirika ya kiraia huko UNGUJA na PEMBA, mnaweza kuwasilisha fomu hii kupitia ofisi
za ANGOZA na PASCO zilizoko Unguja na Pemba.

Tafadhali rejesha fomu iliyokamilika kabla ya tarehe 21 Julai 2007 kwa;

Meneja Maendeleo
The Foundation for Civil Society
jengo la Haidery Plaza, Ghorofa ya 5, Mtaa wa Upanga/Kisutu

SL.P 7192, Dar es Salaam, Tanzania
simu +255 -22 - 2138530/ 2138531 / 2138532
mobile +255 744 - 760770, +255 741 - 323175

Faksi: +255 - 22 - 2138533

barua pepe: maendeleo@thefoundation-tz.org

Tovuti : www.thefoundation-tz.org
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